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MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI TAREHE 

25/11/2021 KATIKA UKUMBI MDOGO WA HALMASHAURI 

WAJUMBE WALIOHUDHURIA 

1. FRANCIS MAGHEMBE  MWENYEKITI 

2. HONEST WILLIAM   KATIBU 

3. DR. MHAGAMA INNOCENT MJUMBE 

4. RAJAB BOGWA   MJUMBE 

5. APOLINARY SEIYA                       MJUMBE 

6. VOSTER MGINA                           MJUMBE 

WAALIKWA 

1. TINGA A. TINGA  KAIMU MHANDISI 

2. GASPAR KALINGA   MWANASHERIA 

AGENDA ZILIZOJADILIWA 

1. KUFUNGUA KIKAO 

2. KUTHIBITISHA AGENDA 

3. KUPITISHA NJIA YA UNUNUZI YA UJENZI WA MADARASA 16 YA SHULE ZA 

SEKONDARI NA UJENZI WA BWENI LA WANAFUNZI WENYE MAHITAJI 

MAALUMU KATIKA SHULE YA MSINGI YA AMANI. 

4. KUFUNGA KIKAO 

AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO 

Mwenyekiti alifungua kikao saa 4:00 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe wote 

nakutaka kuchangia mada zitakaziwasilishwa kwa ajili ya kuyatolea maamuzi ambayo 

yatasaidia katika utekelezaji wa miradi ya maendeleo ya Halmashauri. 

AGENDA NA 2; KUTHIBITISHA AGENDA 

Wajumbe waliridhia agenda hizoziweze  kujadiliwa. 

AGENDA NA. 3: KUPITISHA NJIA YA UNUNUZI YA UJENZI WA MADARASA 16 YA 

SHULE ZA SEKONDARI NA UJENZI WA BWENI LA WANAFUNZI WENYE MAHITAJI 

MAALUMU KATIKA SHULE YA MSINGI YA AMANI. 

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha shilingi 

400,000,000/= ikiwa ni fedha kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kama 

ilivyoainishwa hapo chini:- 

• Ujenzi wa vyumba vya madarasa 16 – 320,000,000/= 

• Ujenzi wa Bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalumu – 80,000,000/= 
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Katibu aliwaelekeza wajumbe kwamba kutokana na kazi hizi kutofanyika eneo moja 

na kwa kuzingatia Sheria ya manunuzi ya mwaka  2011  pamoja na marekebisho yake 

ya mwaka 2016 kifungu namba 64 (5),Kitengo cha manunuzi kinapendekeza kazi hii 

ifanyike kwa mfumo wa Force Account.Pia katika utekelezaji huo shule zilizopatiwa 

fedha hizo zinatakiwa kufuata Muongozo uliotolewa na PPRA,muongozo 

Na.PPRA:GL/05/2020/FA wa tarehe 22/05/2020 

Maamuzi ya Bodi ya Zabuni 

Bodi ya zabuni iliridhia matumizi ya mfumo wa Force Account katika utekelezaji wa 

miradi tajwa hapo juu,na kusisitiza wajumbe wote wakamati watakochaguliwa 

kutekeleza miradi tajwa hapo juu wajengewe uwezo. 

 

AGENDA NA 4 : KUFUNGA KIKAO 

Mwenyekiti alifunga kikao saa  5.35 na kuwashukuru wajumbe kwa michango yao 

pamoja na maoni waliyotoa kwa ajenda iliyowasilishwa. 

 

UMETHIBITISHWA 

 

 

Saini …………………    Saini………………….. 

Mwenyekiti      Katibu 

 

Tarehe………………………….. 

 

 

 


